VU3 bị nứt vỏ ngoài, hiện tượng xuất hiện sau 1 thời gian sử dụng :(

Thảo luận trong 'LG VU 3 - F300' bắt đầu bởi voldemortvdk, 24 Tháng mười một 2014.

1. voldemortvdk

voldemortvdk Member

Em xài VU3 (bản L) được >8 tháng, hàng mua lại (tem 12/2013) chứ không phải mới 100%. Lúc mua, hình thức còn đẹp, có hộp hiếc, đầy đủ hàng họ hết.

Gần đây, em phát hiện phần vỏ ngoài của VU3 xuất hiện những vết nứt dâm dâm, +_+ kiểu như tường nhà sơn bị nứt vậy. Buồn hết sức! Đầu tiên, là ở cạnh chữ cái an-ten thần thánh, mới đây là cạnh cái mic (chỗ mic thu tiếng khi quay video). Mà em thề với lòng là em xài rất nâng niu, không hề bạo lực với em nó.

Có bác nào bị giống em ko ạ. Em đang hoang mang - Hồ Quỳnh Hương quá ! :( :cry: Không biết thời gian sắp tới có xuất hiện thêm vết nứt nữa không. Các vết nứt, đều xuất hiện trên phần vỏ của thân máy, còn vỏ lưng thì ok, vẫn đẹp long lanh.

:( Máy em màu trắng, mà nứt nứt, nhìn vào mất thẩm mỹ trầm trọng các cụ ạ.

2. cadaiphao

cadaiphao Active Member

G3 cũng nứt vậy .Máy tui mới nứt ở cạnh cái mic mua ốp gắn vô chừng nào nứt quá mua sườn khác thay vô sơ tới lúc đó lên đời máy khác rồi

3. voldemortvdk

voldemortvdk Member

:geek: Chẳng biết, nứt nứt vậy là do nhiệt độ thời tiết thay đổi từ nóng sang lạnh, từ lạnh sang nóng hay sao. Hay tại kích thước VU3 bự, bỏ vào túi quần Jean, lấy vào lấy ra, lâu ngày bị vậy...
    Nhìn mà nãn luôn, hay bác LG xài nhựa dzỏm của tụi khựa để làm phần vỏ máy... :ninja:

jeewoo258 thích bài này.
  4. cadaiphao

cadaiphao Active Member

có khi mình mua đò cũ bên hàn nó xài lâu rồi hai là hàng dựng của tàu như blackberry vậy

5. siêu rùa

siêu rùa Active Member

Vu3 của em dùng từ tháng 12 đến h vẫn nguyễn k nứt tí nào bác ạ, bản L màu xanh

teachil thích bài này.
  6. remembermewp7

remembermewp7 Active Member

Máy mình bị nứt rất nhiều, toàn ở cái viền thôi. Mà cũng chả sao vì 1 phần là rơi khá nhiều, ko vỡ màn hình là may lắm rồi. Điện thoại bây giờ cũng mau lỗi thời, chả quan trọng mấy

7. nguahoangsad

nguahoangsad Well-Known Member

cơ hội lên note 3 rồi chủ thớt ơi! hehe