Vui lòng đặt tiêu đề mang tính xây dựng - góp ý.

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi toanbingo, 6 Tháng chín 2013.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. toanbingo

toanbingo Member

Vừa vào thấy cái logo của TTmobile , với cái thiên minh mobile , đau đầu , quả thật ko thể chấp nhận nổi , Mấy trăm K một tháng mà tiếp tay cho bọn xấu , thiên minh thì hôm qua mới bị tố bán hàng đểu rồi , còn cái bọn ttmobile thì trc giờ anh em đều biết là trùm hàng dựng rồi , trc mấy thằng bạn vào đây mua , 4 con về lỗi mất 3 con , 1 con còn lại dùng như kẹc, đơn giản như cứ gg ttmobile lừa đảo là ra thôi ,đúng là đau đầu mà đau đầu quá

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Bạn xem lại lời lẽ, của mình. Bạn là điển hình của kiểu người thích tấn công cá nhân hơn là tập trung vào giải quyết trực diện vấn đề.
    Không ít lần bạn mang LGviet ra để tấn công, nhằm thỏa mãn điều gì vậy bạn ?! Thế nào là tiếp tay, topic nói về cái dock sạc, chính chủ topic yêu cầu xóa đi vì giải quyết xong mâu thuẫn của họ.

-----------------------

Đầu tiên cần phải rõ ràng. Bạn đang nói về Thiên Minh hay TTMobile.

Edit bởi hoangnova

Bạn đừng nghĩ thích nói gì thì nói, với những người thích tấn công, chụp mũ, lời lẽ vô lý như của bạn mình rất sẵn lòng trả lời bạn: Luật là bố, bố là luật, bố thích xóa thì xóa, ý kiến gì không ? - đau đầu

Với những thành viên khác, mình rất mềm mỏng lắng nghe và xin có đôi lời thế này. MỌi người cố gắng đọc cho hết để phân biệt phải trái, tránh bị kích động bởi những điều không đáng có:

1. Có một khu vực mua bán trên LGViet cũng giống như tinhte, muare, giống như 1 chợ để mua bán, bạn là chủ của cái chợ đó, bạn ko thể đảm bảo mọi thứ trong sạch và không có chuyện này chuyện khác >>> Có thể quảng cáo kotex nhưng ko bao giờ quảng cáo cho heroin và thuốc lá , anh hơi nhầm giữa chợ và quảng cáo cho gian thương

2. Dùng việc Thiên Minh tài trợ trên LGviet để quy chụp LGviet tiếp tay cho lừa đảo là lời lẽ quy chụp vô tội vạ, đầy tính hằn học. Sự việc chưa đâu vào đâu mà bạn đã nói giống như là LGviet vì mấy trăm nghìn mà không bảo vệ quyền lợi cho anh em. Nếu tử tế bạn cứ lập topic và yêu cầu Thiên Minh giải thích xem kết quả thế nào đã xem nào >>> Xin lỗi Thienminhmobile , nhưng là một cửa hàng ko biết mình bán cái gì nữa thì đau đầu lắm , mình ko tin tưởng vào sản phẩm mình mua là zin thì làm sao khách họ tin vào mình đc

3. Bạn nói mình xóa topic của 1 bạn report về vấn đề Dock rỏm mua của Thiên Minh vì sợ làm mất lòng nhà tài trợ là sai sự thật. Chủ topic đã yêu cầu khóa và xóa sau khi giải quyết xong việc với Thiên Minh.
    thieungochao vui lòng vào xác nhận giúp mình.

2. vang toi nha que

vang toi nha que Well-Known Member

Lâu lắm mới thấy thánh lên hàng.thánh lượn sớm đi còn kịp :mad:

Sent from my LG-LU6200 using LG Việt mobile app

3. toanbingo

toanbingo Member

Vừa có bác nào muốn đóng topic , đúng là đau đầu mà , riêng những gian thương chuyên TREO ĐẦU DÊ BÁN THỊT LỢN NHƯ ttmobile thì ko thể nào tiếp tay đc , đau đầu

4. Dembuonhn

Dembuonhn Active Member

Cửa hàng ttmobile chuyên bán hàng dựng nhé. Có mấy member ở diễn đàn gocmobile.net dính phốt rồi. Mình cũng ở đấy sang đây chưa lâu. Nhưng cửa hàng đấy có pr bên kia nhiều nhưng giờ bị tẩy chay rồi.

5. Dembuonhn

Dembuonhn Active Member

Cũng phải có tiền cho admin duy trì host nữa. Bạn phải thông cảm đi, giật tít như vậy có hay ko!

6. hyunhnhan886

hyunhnhan886 Đột tử

Bud

Sent from my LG-LU6200 using LG Việt mobile app

7. wiseman

wiseman Member

Nhưng cũng ko thể tiếp tay cho gian thương được , quảng cáo cho trùm hàng dựng ttmobile để bọn nó lừa đảo anh em à , cái này nhiều người dính phốt rồi

8. toanbingo

toanbingo Member

Ko phải là có mấy mà là rất rất nhiều bạn à , đúng là đau đầu với bọn lừa đảo này

9. tunglam95

tunglam95 Trùm GK

Đề nghị bạn chủ topic thay đổi lại tiêu đề bài viết...LG Việt là diễn đàn chung vì cộng đồng anh em LG...việc gian thương lừa đảo sẽ được bản quan trị xem xét.

10. toanbingo

toanbingo Member

Vì cộng đồng anh em mà tiếp tay cho gian thương sao , đau đầu

11. Văn Chức

Văn Chức Life Good

Rất cảm ơn bạn vì bạn đã góp ý. Thay mặt BQT xin nhận . BQT sẽ xem xét và giải quyết vấn đề này sớm nhất có thể. Xin nhấn mạnh lại "Đây không phải là hành động tiếp tay ..." . Vậy bạn hãy close giùm Topic này

SphinX USA LTE 2

12. aladin.huy1

aladin.huy1 Well-Known Member

Đầu bị gì hay sao mà đau hoài vậy bạn. Đi chữa sớm kẻo ko kịp :)

Gửi từ VS930 4G của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

kalmarv thích bài này.
  13. tunglam95

tunglam95 Trùm GK

14. tungbi2610

tungbi2610 Well-Known Member

BQT đâu phải cái gì cũng biết hết được ... phải có những lần như này thì BQT mới biết rõ được đâu là gian thương để khai trừ ... vậy nên mong các bạn hãy góp ý chân thành cho BQT của LG Việt - chứ đừng vào để nói này nói nọ khi chưa biết sự việc cụ thể như nào ...

15. vang toi nha que

vang toi nha que Well-Known Member

Bác toàn bí ngô gặp mình chữa cho nhâ:confused::D

Sent from my LG-LU6200 using Tapatalk 2

16. toanbingo

toanbingo Member

• Mong bạn góp ý chân thành cho diễn đàn - Không nên sử dụng những ngôn từ thiếu chừng mực
    Chưa xong đòi close , khi nãy có bác nào đòi close hoài , close mãi vậy đau đầu , để đó anh em còn biết chứ , cái vụ thiên minh mobile lừa đảo hôm qua mình đang hóng sáng nay vào ko thấy đâu nữa , dù là phản ánh đúng hay sai cũng phải để anh em còn theo dõi chứ , hay là sợ mất ít tiền hoặc làm mếch lòng nhà tài trợ , đau đầu

17. Văn Chức

Văn Chức Life Good

18. tunglam95

tunglam95 Trùm GK

Các Mod đã lên tiếng rằng ban quan trị không bênh vực gian thương bạn nhé...bạn hãy suy nghĩ kĩ trước khi comment tránh làm tổn hại uy tín của diễn đàn và uy tín của chính bạn trong mắt anh em.Thân.

19. aladin.huy1

aladin.huy1 Well-Known Member

4rum cần tiền để duy trì hoạt động. Bạn có bỏ ra đồng nào ko mà nói chỉ vì mấy lít mà tiếp tay gian thương. Bao che là bao che chỗ nào khi mà có ai report đâu. Đồng ý là nên tẩy chay gian thương nhưng cũng phải góp ý tế nhị chút chứ bác lập cái topic giật tít như hồi nãy thì làm mất uy tín của diễn đàn cũng như thương gia dù chưa biết thực hư ra sao. :)
    Mình nhớ ko lầm là trên 4rum có topic liệt kê những cửa hàng uy tín và những chỗ nên tránh. Và nếu bạn biết thì vào đó report cho BQT biết thì sẽ đẹp cả đôi đường.
    HÀNH ĐỘNG LẬP TOPIC LIÊN TỤC CỦA BẠN LÀM BQT KO THÍCH VÀ NGAY CẢ MEM NHƯ MÌNH CÒN THÂY BỰC.

tunglam95 and Lộc like this.
  20. toanbingo

toanbingo Member

• Mong bạn góp ý chân thành cho diễn đàn - Không nên sử dụng những ngôn từ thiếu chừng mực
    LG việt chuyên quảng cáo cho gian thương , để có tiền thiếu gì cách , có cần phải bán rẻ uy tín ko , để giải quyết thiếu gì cách , có cần phải xóa những dẫn chứng của mình ko , đau đầu

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.