Xin file EMMCBLD.HEX và file xxxx_msimage.mbn cho LG E405

Thảo luận trong 'Thảo luận chung - Hỏi đáp - Chém gió - Sự kiện' bắt đầu bởi pentiumiv, 17 Tháng ba 2015.

1. pentiumiv

pentiumiv New Member

Số là em up rom CM9 cho con LG xong mất baseband, lên mạng download về và nó có định dạng .zip. Em ba chớp ba nháng chạy bằng recovery và giờ thì nó bị brick:(. Em tìm hiểu mọi cách và có cái cách này thấy khá ổn [forum.cyanogenmod.org/topic/71825-hard-brick-to-hell-and-back-guide-to-recovery/ (em không đăng liên kết được nên mấy bác thông cảm)] nhưng mỗi tội cái file không xài được vì vậy bác nào có thì cho em xin với ạ! Đừng kêu em đem tiệm nha! Vấn đề là em không muốn đem tiệm để nghiên cứu là thử coi được không. Hết thứ 6 tuần này không được nữa thì mang ra tiệm. Chắc mấy chú phải bung máy em (hơi tiếc vì cò zin tem cơ mà):eek:. Nếu bác nào có cách hay hơn thì chỉ em với ạ! Cơ mà cho em hỏi luôn là trung bình nếu đem ra tiệm thì tốn khoản bao nhiêu với giá bây giờ ạ?:) Em xin chân thành cám ơn!:like:

van55xd3 thích bài này.
  2. van55xd3

van55xd3 New Member

Máy tôi cũng mới bị giống hệt bạn. Tìm mấy hôm nay không được 2 file trên để vào boot. Nếu khắc phục được thì alo t 0985518391 nhé.
    Chỗ 92 thái hà nó repair boot hết 300k cơ. Tốt nhất tự vọc :v

pentiumiv thích bài này.
  3. pentiumiv

pentiumiv New Member

Ôi! 300k thì bán ve chai mua cà rem ăn sướng hơn..:D