Xin ý kiến về 2 gói combo LG G2

Thảo luận trong 'LG G2' bắt đầu bởi ThanhSonct, 12 Tháng mười hai 2013.

1. ThanhSonct

ThanhSonct New Member

Như tiêu đề em xin hỏi ý kiến các ace và các bạn về 2 gói combo khi mua lg g2 như sau. Em ở cần thơ, hiện em để dành đc 12tr4 và định mua 1 em lg g2 16gb tại 2 cửa hàng là Phương tùng vs TGDĐ tại ở cần thơ 32gb toàn 14tr trở lên k à:
    _Phương tùng: thì giá là 12tr390 tặng Tặng Pin dự phòng PowerBank 10000 mAH vs Bao dao LG chính hãng cao cấp trị giá lên đến 1.800.000đ (http://www.thegioididong.com/dtdd/lg-g2-d802-16gb)

_TGDĐ: thì giá là 11tr490Tặng Ốp lưng thời trang (giá trị đến 400.000₫) vs Tặng Flip Cover cao cấp ( flip cover k phải quick windows nha) (http://phuongtung.vn/store/index_html/category-234/category-272/lg-g2.html)
    Mong ace và các bạn tư vấn giúp em nên mua ở đâu là hợp lý nhất vậy em cảm ơn nhiều
    -> lưu ý mình k có ý định mua xách tay

2. rubbi_tn

rubbi_tn New Member

bao da thì hàng chĩnh hãng là nó đi kèm mà. nhưng giá thế thì hơi đắt

3. Qtrung13

Qtrung13 New Member

Bác nên mua 32G nhé em khuyên thật đấy nếu mua 16G hối ko kịp đâu tin em đi :v

4. rubbi_tn

rubbi_tn New Member

đang định mua 16G cho nó nhẹ tiền, bạn này lại làm mình phân vân, mình chỉ để ít ca nhạc ít video quay ở camera thôi, game thì 1-2 game nặng có ổn ko nhỉ

5. monkeygo

monkeygo Active Member

Chắc là bác lấy máy chính hãng có tiếng việt chứ gì. Sao bác ko xem máy xách tay của hàn ý. Máy rẻ, 2pin, có thẻ nhớ ngoài. Có khi lại có 12tr thui

Sent from my VS930 4G using LG Việt mobile app

6. laphai

laphai New Member

bác nên mua 32G nhé em mới bán con xperia và mua con g2 đây chép dữ liệu cũ qua đã 16G mấy rồi! còn nếu bác quyết mua 16g thì nên mua thế giới di động tính ra lời hơn đó!

7. Tonny Cuong

Tonny Cuong Active Member

Thế giới di động hay là viettelstore ý bạn còn nhà kia mình ko thấy bao giờ tốt nhất có tiền mua ở nơi nào chính hãng mà lại còn rẻ nữa :D

8. Đoàn Duy Thanh

Đoàn Duy Thanh Member

16G có lẽ sẽ hơi eo hẹp về phần lưu trữ vì G2 không có khe cắm thẻ nhớ. Bình thường bộ nhớ chỉ còn khoảng 10G ( mất vài G cho hệ ĐH), bạn cài vài cài game và copy it nhạc video là hết bộ nhớ. Tốt nhất nên xài 32G đủ để xài.